GM subbing team
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GM subbing team

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Won Hwang Ryung

Won Hwang Ryung

Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp Empty
Bài gửiTiêu đề: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptyMon Aug 01, 2011 8:36 pm

Mọi ý kiến đóng góp và thắc mắc về subteam các bạn cứ post comment tại nơi đấy!
https://gmfansub.forumvi.com
rin_026

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptySat Aug 27, 2011 1:31 pm

cho em hỏi chút. em may hôm trươc sem gửi bài bình thường nhưng lúc nãy khi cố gửi bài thì gặp lỗi ko gửi được nó hiên dòng chữ tiếng anh, em dốt ngoại ngữ Crying or Very sad
ko hiểu nó nói gì
nhưng mà thử mấy lần ko được? nay thử vô mục hỏi đáp coi thử có gửi được bài ko/
sao vô đây gửi đượ mà ở mục vietsub kpop lại gửi ko được ta
Won Hwang Ryung

Won Hwang Ryung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptySat Aug 27, 2011 4:37 pm

Bạn thử out ra rồi vào lại xem thế nào!
Còn nếu không được bn copy dòng Tiếng Anh đó cho mình xem thử xem sao ?
rin_026

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptySat Aug 27, 2011 5:26 pm

New members are not allowed to post external links or emails for 7 days. Please contact the forum administrator for more information.
Won Hwang Ryung

Won Hwang Ryung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptySat Aug 27, 2011 7:36 pm

Trong đây báo là thành viên không được post link hoặc gửi mail trong 7 ngày.
Bn chi mới đăng kí có 5 ngày thôi nên k post link lên forum được ^^
dracula2589

dracula2589

Bài gửiTiêu đề: Góp ý   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptyWed Jan 04, 2012 5:02 pm

Mình chỉ có 1 góp ý thế này: ST nên encode HD video và tốt nhất là đuôi .mkv để dung lượng file nhỏ xuống. Mong ST xem xét. Nếu ko thì ST cứ encode cho chất lượng cao xíu rùi mình sẽ tải về nén lại cho. Mình đang xài cái soft nén file .mkv khá là ngon
Won Hwang Ryung

Won Hwang Ryung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptySat Jan 07, 2012 9:12 am

dracula2589 đã viết:
Mình chỉ có 1 góp ý thế này: ST nên encode HD video và tốt nhất là đuôi .mkv để dung lượng file nhỏ xuống. Mong ST xem xét. Nếu ko thì ST cứ encode cho chất lượng cao xíu rùi mình sẽ tải về nén lại cho. Mình đang xài cái soft nén file .mkv khá là ngon

Tình hình là trước đây có 1 số bạn gặp vấn đề khi xem file có đuôi .mvk nên mình chỉ encode đuôi AVI mà thôi!Bạn thông cảm nhé ^^
dracula2589

dracula2589

Bài gửiTiêu đề: Xin eff   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptySat Mar 10, 2012 6:52 pm

Mình đang tập tành làm kara (tự lực cánh sinh toàn bộ trừ mấy cái eff vì mình mù khoản này). Hiện mình đang time bài Lucky của Brit và thấy cái eff roma trong bài Lovey Dovey Zombie Ver. của ST khá hợp với bài này. Ko biết ST có thể share cho mình cái eff đó ko? Mình sẽ để Cre đầy đủ. Tks trước phát nha!!!
----Edit------
Nhân tiện nếu được mình muốn xin vài cái eff trans vì mình ko kiếm dc nhiều eff cho phần này, hiện giờ chỉ có 2, 3 cái thôi
sa_cheerio

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptyFri Jul 13, 2012 10:28 am

ST có thể reup các link bên blog qa forum cho dễ theo dõi không >__<~?

cám ơn nhiều ^^
Won Hwang Ryung

Won Hwang Ryung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp EmptySat Jul 14, 2012 2:41 pm

sa_cheerio đã viết:
ST có thể reup các link bên blog qa forum cho dễ theo dõi không >__<~?

cám ơn nhiều ^^

Bạn có thể vào blog đc hok Very Happy tại gần đây mấy bn mình ít onl wá sợ k re-up đc Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp   Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp Empty

Thắc mắc - góp ý - hỏi đáp
Trang 1 trong tổng số 1 trang