GM subbing team
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GM subbing team

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

yeu cau viétub

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
rin_026

yeu cau viétub Empty
Bài gửiTiêu đề: yeu cau viétub   yeu cau viétub EmptyThu Jul 05, 2012 8:52 pm

Xin chào. lâu rồi bận quá ko vô team được.
super junior vua ra bai moi bai nay mv thật đep dù baaif hát ko dễ thấm bầng mr simple. không biết subteam co thê làm bài này ko
Sexy, Free and Single
đúng rrooif ko biết team co chia sẻ ban time ko minh muon hoc encoder nhung ma rât lâu rôi ko lam time nên gio ko lam duoc nua minh dung time up len youtube đau chi dung de luyen encoder thoi ko biêt co ai time ma ko en thi lien he voi minh nha
Won Hwang Ryung

Won Hwang Ryung

yeu cau viétub Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yeu cau viétub   yeu cau viétub EmptySat Jul 07, 2012 6:49 am

rin_026 đã viết:
Xin chào. lâu rồi bận quá ko vô team được.
super junior vua ra bai moi bai nay mv thật đep dù baaif hát ko dễ thấm bầng mr simple. không biết subteam co thê làm bài này ko
Sexy, Free and Single
đúng rrooif ko biết team co chia sẻ ban time ko minh muon hoc encoder nhung ma rât lâu rôi ko lam time nên gio ko lam duoc nua minh dung time up len youtube đau chi dung de luyen encoder thoi ko biêt co ai time ma ko en thi lien he voi minh nha

Rất vui vì đã lâu rồi bạn vẫn còn nhớ team mình Smile
MV Suju mình sẽ làm ngay, vì vấn đề mạng mẽo nên up hơi chậm, mong bạn thông cảm.
Về bản time bn có thể nói cụ thể là bản time MV nào k? Nếu là bản mình time mình sẽ share cho, chỉ cần cre đầy đủ là ok ^^
add Y!M mình cho tiện nhé: caubenhinhanh_1610
https://gmfansub.forumvi.com

yeu cau viétub
Trang 1 trong tổng số 1 trang